|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ Lớp 9/2 |̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡
Chào mừng bạn đã đến với forum lớp 9/2. Nếu bạn chưa có tài khoản thì xin mời bạn đăng kí. Nếu đã có thì đăng nhập để tham gia vào các hoạt động của diễn đàn. Click vào "Do not display again" để tắt!!!
|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ Lớp 9/2 |̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡
Chào mừng bạn đã đến với forum lớp 9/2. Nếu bạn chưa có tài khoản thì xin mời bạn đăng kí. Nếu đã có thì đăng nhập để tham gia vào các hoạt động của diễn đàn. Click vào "Do not display again" để tắt!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

( ̲̅:̲̅:̲̅:̲̅[̲̅ ̲̅]̲̅:̲̅:̲̅:̲̅) pro-vip-cute ( ̲̅:̲̅:̲̅:̲̅[̲̅ ̲̅]̲̅:̲̅:̲̅:̲̅)

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Xem tốt nhất bằng Mozilla Firefox ở độ phân giải 1024 by 768

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
6/8/2011, 8:33 am
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_06
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_01.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_02.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_03
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_04boconganh_1171996.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_06
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_07.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_08.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_09
[lHP] - boconganh_1171996
Hạng 8
Hạng 8
VN dollars : 4869
Danh vọng : 5
Birthday : 11/07/1996

.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Vide

Bài gửiTiêu đề: .....:: TÔI YÊU BẠN ::.....

.......::.....TÔI YÊU BẠN.....::.......
Ba chữ " tôi yêu bạn" chưa bao giờ bạn viết ra, cũng như chưa từng nói, nhưng lúc nào tôi cũng có thể cảm nhận được tình cảm bạn dành cho tôi.
Bạn nói " tôi yêu bạn" khi mùa đông đột ngột đến, thấy tôi co ro trong mảnh áo mỏng, bạn chẳng ngại ngần cởi phăng áo khoác cho tôi mặc, tôi biết sau đó về nhà bạn đã bị cảm lạnh.
Bạn nói " tôi yêu bạn" khi bạn kiên quyết không cho tôi nhìn bài trong giờ kiểm tra nhưng chiều chiều, bạn lại cọc cạch đạp xe ba cây số qua nhà tôi giảng lại bài. bất chấp nỗi sợ hãi khi phải vượt qua mấy ngôi mộ hoang vắng đến lạnh người.
Bạn nói " tôi yêu bạn" khi thấy tôi bị bọn khác bắt nạt, bạn sẵn sàng lao vào đỡ đòn cho tôi, bình thường bạn chẳng bao giờ dùng đến vũ lực, vậy mà để cứu tôi bạn lại đánh nhau đến tím bầm cả mặt. Mỗi lần nhìn thấy vết sẹo trên tay bạn tôi cứ xót xa, còn bạn lại cười hì hì, tự hào coi đó là con dấu của tình bạn. Tôi biết bạn là người hùng của tôi :D .
Bạn nói " tôi yêu bạn" khi sinh nhật tôi chẳng ai nhớ. Bố mẹ đi làm không có thời giờ cho tôi, bạn bè chẳng đứa nào biết. Lúc đó tôi tủi thân ngồi khóc và nghĩ rằng cả thế giới đã bỏ mặt tôi thì bạn lại xuất hiện, kéo tôi đi đến một nơi bí mật mà bạn vừa mới phát hiện và tặng cho tôi tất cả các loài hoa dại mọc trên khu đất hoang đó ( trong đó có hoa bồ công anh :X :X). Tôi còn nhớ tôi đã rất sung sướng cho đến tận bây giờ.
Bạn nói " tôi yêu bạn" khi bạn biết tôi thích một loại hoa, bạn đã đạp xe lùng sục khắp nơi dưới cái nắng nóng gay gắt của mùa hè. Chiều hôm đó, lúc bạn mang món quà đến đưa cho tôi thì cũng là lúc bạn lăn đùng ra ốm. Thương bạn, tôi mắng bạn là đồ hâm và không cho phép bạn làm như thế nữa. Bạn chỉ cười trừ và hứa với tôi. Nhưng tôi biết bạn chỉ hứa để đó thôi.
Bạn nói " tôi yêu bạn" khi bạn luôn dành cho tôi ánh mắt trìu mến nhất, nụ cười đẹp nhất. Tôi rất lấy làm tự hào khi có một người bạn như vậy.
Với tất cả những điều trên và tất cả những điều khác mà tôi không thể kể hết được, tôi biết " bạn rất yêu tôi ".
Cám ơn rất nhiều, bạn yêu quý của tôi. Bạn đã cho tôi rất nhiều thứ và không thứ gì là nhỏ nhoi cả.
Điều cuối cùng là tôi muốn nói với bạn là :
TÔI - CŨNG - RẤT - YÊU - BẠN!!!!!!!!!
< gửi đến bạn Q Thọ 9/2 P.V.C> ----> đừng chửi tao nghe:D

*Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *

Copy và gửi đến nick yahoo bạn bè!

Được sửa bởi boconganh_1171996 ngày 6/8/2011, 9:34 am; sửa lần 1.

6/8/2011, 9:05 am
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_06
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_01.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_02.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_03
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_04boconganh_1171996.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_06
.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_07.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_08.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Bgavatar_09
[lHP] - boconganh_1171996
Hạng 8
Hạng 8
VN dollars : 4869
Danh vọng : 5
Birthday : 11/07/1996

.....:: TÔI YÊU BẠN ::..... Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: .....:: TÔI YÊU BẠN ::.....

thấy răng mấy bạn !!!!!!!!!! [You must be registered and logged in to see this image.]

*Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *

Copy và gửi đến nick yahoo bạn bè!

.....:: TÔI YÊU BẠN ::.....Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài